Đánh giá chủ đề:
  • 1 Vote(s) - Trung bình 5
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
GIẢI MÃ GIẤC MƠ-ĐÁNH XỔ SỐ
Smile 
Giấc mơ đối với mỗi người là điều thường xuyên xảy ra. Thế nhưng đã bao giờ bạn suy nghĩ rằng: vì sao mình lại có giấc mơ như thế? Là do bạn đang quan tâm đến điều đó nên nó sẽ xuất hiện trong giấc mơ của bạn cũng có khi đơn thuần chỉ là tự dưng xuất hiện mà thôi. Nếu ngẫu nhiên thì là vận may của bạn đến rồi đấy!!!
Tối qua mình có mơ về người yêu cũ là mối tình cấp 3 đã lâu lắm rồi. Có khi cái tên nyc đem tiền đến cho mình thì sao, thử tham gia xổ số cùng giấc mơ này của mình nhé  Smile Smile Smile

Nằm mơ về người yêu cũ thì nên đánh số: 46 – 47 – 87.

Ngủ mơ thấy người yêu cũ quay lại với mình thì nên đánh số: 88 – 58
Mơ thấy người yêu cũ bị người khác đánh thì nên đánh số: 28 – 55
Nằm mơ thấy người yêu cũ của mình bị giết thì nên đánh số: 48 – 99
Chiêm bao thấy người yêu cũ đang đi chơi cùng người khác thì nên đánh số: 77 – 93
Ngủ mơ thấy người yêu cũ hôn mình thì nên đánh số: 07 – 75
Dựa theo giải mã giấc mơ như trên nay 09/11 mình ra số: 28-55 nhé, m.n biết mình mơ gì rồi đấy  Big Grin Ngoài ra mình cũng thích cặp 79-97 cho hôm nay.
Ai theo mình thì nhẹ tay thôi nhé, mọi thứ đều thuộc về xác suất và sự may mắn, tham gia đủ vui kiếm chút lãi thôi nhé m.n.
Tham gia xổ số trên app KU với tỉ lệ lãi cao: 1đ lãi 99. Link đăng ký:http://bit.ly/2C0t0kw  mã đại lý vui lòng điền: FF3105 hoặc FF3106 nhận KM cho lần đầu tham gia nhé
Trả lời
hay quá chị ơi
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách